Điện Lạnh Sa Đéc - SA DEC RST CO.,LTD
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Điện Lạnh Sa Đéc - SA DEC RST CO.,LTD

Công ty chúng tôi được thành lập từ 06/2011 và chuyên về lĩnh vực lạnh dân dụng và công nghiệp và đặc biệt là các kho lạnh cho các nhà máy, tư vấn, thiết kế, cung cấp thiết bị và thi công trọn gói

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Cải thiện lại tình hình của forum mình nhé! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

tranngochieudt

tranngochieudt
BQT .Sadec.7forum.info
BQT .Sadec.7forum.info
Nữ
Age : 36 Registration date : 02/03/2010 Tổng số bài gửi : 38 Đến từ : Sadec - Đồng Tháp Job/hobbies : Du lịch,thời trang, thể thao Humor : vui vẻ, hòa đồng, chịu chơi....

Bài gửiTiêu đề: Cải thiện lại tình hình của forum mình nhé! Cải thiện lại tình hình của forum mình nhé! I_icon_minitime30/3/2011, 10:56 am
Mình xin cho ý kiến thông báo với mọi members của forum mình là năm nay năm 2011 rồi. Nên bắt đầu từ hôm nay những thông tin nào không cần thiết của những năm trước vui lòng delete hết dùm nhường chỗ cho các thông tin mới từ năm nay trở về sau, đặc biệt sẽ phải cộng thêm EXP cho bạn nào có nhiều bài viết, tin tức, thời sự, quảng cáo, chia sẻ, thơ truyện....v...v... nói chung viết nhiều bài càng tốt.... và sẽ chủân bị tổ chức các cuộc thi, offline hòanh tráng hơn nhé. BQT cho ý kiến và sắp xếp forum dùm nhé!

Jiu Jiu

BQT

BQT
BQT .Sadec.7forum.info
BQT .Sadec.7forum.info
Nam
Age : 41 Registration date : 26/06/2008 Tổng số bài gửi : 76 Đến từ : Sadec Job/hobbies : Sadec Humor : Sadec

Bài gửiTiêu đề: Re: Cải thiện lại tình hình của forum mình nhé! Cải thiện lại tình hình của forum mình nhé! I_icon_minitime30/3/2011, 2:45 pm
Thân chào Admin Ngọc Hiếu về vấn đề cải thiện lại forum mình sẽ bàn giao lại tất cả cho Admin Ngọc Hiếu toàn quyền quyết định sữa chữa, xóa những bài viết củ, Backup lại forum vì vậy Ngọc Hiếu đừng bận tâm về vấn đề này. Nếu có gì thắc mắc hoặc cần mình hổ trợ kinh phí để sữa chửa Forum thì Ngọc Hiếu có thể liên lạc minh qua số dt: 0914.773.770. Thân chào.
Kính chúc Admin Ngọc Hiếu và toàn thể Member có những giây phút thật thoải mái và vui vẻ khi đến với Forum

Được sửa bởi BQT ngày 3/11/2015, 11:51 am; sửa lần 1.

tranngochieudt

tranngochieudt
BQT .Sadec.7forum.info
BQT .Sadec.7forum.info
Nữ
Age : 36 Registration date : 02/03/2010 Tổng số bài gửi : 38 Đến từ : Sadec - Đồng Tháp Job/hobbies : Du lịch,thời trang, thể thao Humor : vui vẻ, hòa đồng, chịu chơi....

Bài gửiTiêu đề: Re: Cải thiện lại tình hình của forum mình nhé! Cải thiện lại tình hình của forum mình nhé! I_icon_minitime17/5/2011, 9:57 pm
Thanks bạn, có gì mình sẽ call cho bạn, nhớ support cho mình nhá, mình học quản trị kinh doanh chứ hok phải IT. hix nên hok rành....

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cải thiện lại tình hình của forum mình nhé! Cải thiện lại tình hình của forum mình nhé! I_icon_minitime
Cải thiện lại tình hình của forum mình nhé! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang