Điện Lạnh Sa Đéc - SA DEC RST CO.,LTD
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Điện Lạnh Sa Đéc - SA DEC RST CO.,LTD

Công ty chúng tôi được thành lập từ 06/2011 và chuyên về lĩnh vực lạnh dân dụng và công nghiệp và đặc biệt là các kho lạnh cho các nhà máy, tư vấn, thiết kế, cung cấp thiết bị và thi công trọn gói

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Bạn có biết rằng...? Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Bật_Khóc

Bật_Khóc
Mẫu Giáo
Mẫu Giáo
Nữ
Age : 31 Registration date : 11/05/2012 Tổng số bài gửi : 1 Đến từ : Mưa... Job/hobbies : đọc, viết Humor : ăn

Bài gửiTiêu đề: Bạn có biết rằng...? Bạn có biết rằng...? I_icon_minitime11/5/2012, 8:27 pm

..phụ nữ hay ghen ko phải là họ ko tin tưởng bạn, mà là trong trái tim họ bạn là người hoàn mĩ nhất, họ ko muốn sự hoàn mĩ ấy lại đc phản ánh trong đôi mắt của một người con gái khác.

...người phụ nữ yêu bạn nhất sau khi nổi giận với bạn, họ quay đi và không ngừng khóc......

... khi một người phụ nữ vừa đi vừa khóc trên phố, họ ko quan tâm có hay ko có ai đang nhìn họ thì lúc đó trái tim họ thật sự đã tan nát..

... người phụ nữ chỉ lảm nhảm với người mà họ yêu, và cũng chỉ nhõng nhẽo với người mà họ quan tâm.

.... sự ương ngạnh, tính khí thất thường, tỏ ra như một đứa bé hư, tất cả cũng chỉ vì họ muốn bạn chú ý đến họ nhiều hơn.

... nếu như họ ko yêu bạn, họ sẽ chẳng nỗi giận với bạn, ko mong bạn đến dỗ dành, và cũng sẽ ko vì bạn mà rơi nước mắt. Bởi vì người mà họ ko yêu chẳng có khả năng khiến họ như thế.

Và bạn có biết... khi bạn rời xa họ, bỏ họ lại một mình... họ mong đợi và lo sợ biết bao nhiêu...

và tất cả những điều đó cũng chỉ vì họ yêu bạn,

và tất cả những điều ấy là vì bạn ko đủ hiểu họ.

Phụ nữ biết quá nhiều những thứ họ ko nên biết.

Đàn ông lại có quá nhiều thứ ko biết với những cái họ nên biết.

....

Cho nên, khi gây nhau, bạn cho rằng tính tình họ ko tốt, họ cho rằng bạn ko yêu thương họ.....

Cho nên, khi "chiến tranh lạnh", bạn cho rằng họ ko chấp nhận bạn hoàn toàn, họ lại nghĩ bạn ko quan tâm họ...

Hãy ôm họ thật chặt, trao cho họ một nụ hôn đễ xóa hết sự tổn thương trong lòng họ, và nước mắt trên khóe mi họ.

Bời vì điều họ sợ chính là sự lạnh lùng, vô tâm và ngoảnh mặt quay đi của bạn..

....
Hai người yêu nhau thì hãy khoan dung cho nhau, hiểu nhau, thông cảm và tin tưởng nhau, nếu ko khi mất nhau rồi cả hai lại nuối tiếc cả đời......

Hy vọng mỗi một ng đàn ông nên biết trân trọng người phụ nữ ở bên cạnh mình.
Họ cho bạn tất cả, mà ko mong nhận lại, chỉ mong bạn hãy hiểu, và nắm lấy tay họ, vững bước đi tiếp.

Đừng làm người phụ nữ của bạn phải khóc, đừng khiến họ đau lòng, và đừng làm cho họ cảm thấy tuyệt vọng và đau lòng vì bạn

Bởi vì một khi người phụ nữ yêu thật lòng... nếu mất đi người họ yêu ... điều đó đồng nghĩa họ đang mất đi cả thế giới này.

Bạn có biết rằng...? 6282368860_e2786f7bd2_m

( ST)

P.S :Mình đã từng đọc bài viết này và sau đó đã khóc rất nhiều. Bài viết ngắn thôi, nhưng từng câu từng chữ giống như đang viết về chính mình vậy. Dù cho bây giờ mọi thứ đã qua đi phần nào, nhưng mỗi lần đọc lại mình đều ko khỏi chạnh lòng. Hy vọng mọi người sẽ thích nó

tranngochieudt

tranngochieudt
BQT .Sadec.7forum.info
BQT .Sadec.7forum.info
Nữ
Age : 36 Registration date : 02/03/2010 Tổng số bài gửi : 38 Đến từ : Sadec - Đồng Tháp Job/hobbies : Du lịch,thời trang, thể thao Humor : vui vẻ, hòa đồng, chịu chơi....

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có biết rằng...? Bạn có biết rằng...? I_icon_minitime15/10/2012, 9:30 pm
Hay! Bài viết rất có ích, Thanks bạn!
Bạn có biết rằng...? Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang